Giỏ hàng

Triển lãm giáo dục quốc tế – Chương trình cộng đồng lớn nhất năm 2017

Triển lãm giáo dục quốc tế 2017 được tổ chức bởi Chương trình cộng đồng Hỗ trợ du học và hơn 100 đơn vị là nhà cung cấp giáo dục trên thế giới, các đơn vị tư vấn du học và trung tâm anh ngữ tại Việt Nam.

Triển lãm được tổ chức với quy mô lớn nhất trong năm 2017, nhằm hỗ trợ thông tin đầy đủ, chính thống cho quý vị là học sinh, sinh viên và phụ huynh Việt Nam bởi trực tiếp các đại diện của các trường thuộc các quốc gia gồm: Canada, Mỹ, Anh, Châu Âu, Úc, New Zealand, Nhật Bản, Singapore, Philippines, Thái Lan và Malaysia.

Địa điểm triển lãm: Trung tâm hội nghị quốc gia, số 57 Phạm Hùng, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

Thời gian triển lãm: 9h00 – 16h00 Chủ Nhật ngày 08.10.2017

Triển lãm mở cửa tự do cho tất cả quý vị quan tâm tham quan, nhận tài liệu và trao đổi về cơ hội du học, cơ hội học bổng và các điều kiện cần đáp ứng.

♦ Đối với quý vị là học sinh, sinh viên và phụ huynh mong muốn được sắp xếp trao đổi chuyên sâu về trường hợp của mình với đại diện của các tổ chức giáo dục và/hoặc các tổ chức tư vấn du học, quý vị vui lòng điền đầy đủ thông tin vào form “ĐĂNG KÝ LỊCH ƯU TIÊN TƯ VẤN” dưới đây. Thông tin đăng ký của quý vị sẽ được gửi tới đại diện của các đơn vị mà quý vị đã lựa chọn để được bố trí tư vấn.

♦ Link form “ĐĂNG KÝ LỊCH ƯU TIÊN TƯ VẤN”: https://goo.gl/forms/VrTjS8dEb8oyMMCE3

Danh sách các đơn vị đặt bàn tư vấn tại triển lãm giáo dục quốc tế 2017: 

♦ Fleming College (https://flemingcollege.ca/) - Canada

♦ Seneca College (http://www.senecacollege.ca/) - Canada

♦ Thompson Rivers University (http://www.tru.ca/) - Canada

♦ Kwantlen Polytechnic University (http://www.kpu.ca/) - Canada

♦ University of Regina (https://www.uregina.ca/) - Canada

♦ International College of Manitoba (https://www.icmanitoba.ca/) - Canada

♦ Fraser International College (https://www.fraseric.ca/) - Canada

♦ Algonquin College (http://www.algonquincollege.com/) - Canada

♦ Fairleigh Dickinson University Vancouver Campus (http://www.fdu.edu/) - Canada

♦ Langara College (https://langara.ca/) - Canada

♦ Centennial College (https://www.centennialcollege.ca/) - Canada

♦ Cape Breton University (https://www.cbu.ca/) - Canada

♦ Vancouver Community College (http://www.vcc.ca/) - Canada

♦ Lakehead University (https://www.lakeheadu.ca/) - Canada

♦ SAIT - Southern Alberta Institute of Technology (http://www.sait.ca/) - Canada

♦ Northern College (http://www.northernc.on.ca/) - Canada

♦ Vancouver Island University (https://www.viu.ca/) - Canada

♦ Conestoga College (http://www.conestogac.on.ca/) - Canada

♦ Niagara College Canada (http://www.niagaracollege.ca/) - Canada

♦ University Canada West (https://ucanwest.ca/) - Canada

♦ George Brown College (https://www.georgebrown.ca/) - Canada

♦ Bronte College (http://brontecollege.ca/) - Canada

♦ Carleton University (http://carleton.ca/) - Canada

♦ ILAC (https://www.ilac.com/) - Canada

♦ Fanshawe College (https://www.fanshawec.ca/ )- Canada

♦ North Island College (https://www.nic.bc.ca/) - Canada

♦ Confederation College (http://www.confederationcollege.ca/) - Canada

♦ Toronto International Academy (http://www.itorontoacademy.com/English/) - Canada

♦ Thames Valley District School Board (http://www.tvdsb.ca/) - Canada

♦ Can Achieve (http://www.can-achieve.com) - Australia & Canada

♦ DeVry University (https://www.devry.edu/) - US

♦ CATS US (THPT) (https://www.catseducation.com/) - US

♦ On Campus (Đại Học) (http://www.oncampus.global/) - US

♦ Cascadia College (http://www.cascadia.edu/) - US

♦ Westcliff Uni (http://www.westcliff.edu/) - US

♦ Saddleback College (https://www.saddleback.edu/) - US

♦ Citrus College (http://www.citruscollege.edu/Pages/Default.aspx) - US

♦ Tennessee Tech University (https://www.tntech.edu/) - US

♦ Chestnut Hill College (https://www.chc.edu/) - US

♦ Saint Peter's University (http://www.saintpeters.edu/) - US

♦ Boston Commons & Fisher College (https://fls.net/locations/boston_commons) - US

♦ College of Lake County (http://www.clcillinois.edu/) - US

♦ St Catherine's Middle & High School (6-12) (http://www.saintcats.org/) - US

♦ The Holy Family Middle School (4-8) (http://www.holyfamilyschoolsj.com/) - US

♦ Educatius International (http://www.educatius.org/) - US

♦ American Scholar Group (http://www.americanscholargroup.com/) - US

♦ Manhattan College (https://manhattan.edu/) - US

♦ Chemeketa Community College (http://www.chemeketa.edu/) - US

♦ Spring International Language Center (https://www.spring.edu/) - US

♦ DePaul University (https://www.depaul.edu/Pages/default.aspx) - US

♦ Webster University (http://www.webster.edu/) - US

♦ Kaplan (https://kaplan.com/) - US & UK

♦ Concordia University Chicago (https://www.cuchicago.edu/) - US

♦ CATS (https://www.catseducation.com/) - UK

♦ University of Cumbria (https://www.cumbria.ac.uk/) - UK

♦ Bellerbys College (https://www.bellerbys.com/) - UK

♦ Cambridge Education Group - CEG (http://www.cambridgeeducationgroup.com/) - UK

♦ EUC (http://euc.edu.vn/) - EU

♦ Kaplan (https://kaplan.com/) - US & UK

♦ Westlake Girls High School (http://www.westlakegirls.school.nz/westlake-girls-high-school/) - New Zealand

♦ Mt Roskill Grammar School (http://www.mrgs.school.nz/home/home.aspx) - New Zealand

♦ James Cook University (https://www.jcu.edu.au/) - Australia

♦ Yes RTO (http://yesrto.com.au/) - Australia

♦ Torrens (http://www.torrens.edu.au/) - Australia

♦ Can Achieve (http://www.can-achieve.com) - Australia & Canada

♦ Help English (http://helpeng.tistory.com/) - Philippines

♦ Phil English (http://philenglish.vn/) - Philippines

♦ Trường anh ngữ CPI (http://cpiedu.vn/) - Philippines

♦ Philinter Education Center (http://philinter.com/en/) - Philippines

♦ Trường CPILS - Philippines (http://www.cpils.com/new/en/) - Philippines

♦ EV Academy (http://www.evenglish.com/) - Philippines

♦ Cella Academy (http://www.bestcella.com/) - Philippines

♦ Nanyang Institute of Management (https://www.nanyang.edu.sg/) - Singapore

♦ Học viện Quản Lý Đông Á – EASB (http://www.easb.edu.sg/vn/) - Singapore

♦ Dimension (https://dimensions.edu.sg/) - Singapore

♦ INTI (http://newinti.edu.my/main/) - Malaysia

♦ Stamford (http://www.stamford.edu/) - Thái Lan


Mọi thông tin về triển lãm, quý vị vui lòng liên hệ Chương trình cộng đồng Hỗ trợ du học


- Địa chỉ: Số 24, Chùa Hà, Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

- Số điện thoại: 024 6687 4343 | 024 6686 4343

- Website: http://hotroduhoc.vn/

- Fanpage: http://facebook.com/hotroduhoc.vn/


Mời quý vị và các bạn theo dõi một số hình ảnh về chương trình:

Chương trình Hỗ trợ du học